Nairobi · Afrika MasharikiInterpretation · Translation · Event technology

Kulingana na aina ya tukio

Matukio tunayosaidia

Iwe ni kikao kifupi au mpango wa kanda, anza na hadhira, muundo wa tukio na mahitaji ya lugha.

Kulingana na aina ya tukio

Matukio tofauti. Mpango mmoja makini wa lugha.

Iwe ni kikao kifupi au mpango wa kanda, anza na hadhira, muundo wa tukio na mahitaji ya lugha.

01

Mikutano na majukwaa

Panga vipindi vya pamoja, midahalo na vikao sambamba kwa wakalimani na vifaa vinavyofaa.

02

Warsha na mafunzo

Saidia wawezeshaji na washiriki kubadilishana maswali na maarifa katika lugha tofauti.

03

Vikao vya serikali na mashirika

Panga mazungumzo yenye muktadha muhimu kwa maandalizi na istilahi zilizo wazi.

04

Matukio mseto na ya kanda

Ratibu washiriki wa ukumbini na mtandaoni ili huduma za lugha zifanye kazi kote.

Jadili tukio lako