Nairobi · Afrika MasharikiInterpretation · Translation · Event technology

Maelezo ya huduma

Teknolojia ya matukio

Fanya sauti za lugha nyingi ziwe wazi na za kutegemewa kwa wazungumzaji, wakalimani na washiriki.

Tunachoweza kupanga

Mpango makini

Fanya sauti za lugha nyingi ziwe wazi na za kutegemewa kwa wazungumzaji, wakalimani na washiriki.

  • Vibanda vya wakalimani na vipokea sauti vya washiriki
  • Mipango ya vifaa, ufungaji na ukaguzi wa sauti
  • Usaidizi wa kiufundi kulingana na ratiba ya tukio