Nairobi · Afrika MasharikiInterpretation · Translation · Event technology

Maelezo ya huduma

Ukalimani wa mikutano

Saidia washiriki kufuatilia mazungumzo moja kwa moja kupitia wakalimani walioandaliwa kuhusu mada na muundo wa tukio.

Tunachoweza kupanga

Mpango makini

Saidia washiriki kufuatilia mazungumzo moja kwa moja kupitia wakalimani walioandaliwa kuhusu mada na muundo wa tukio.

  • Ukalimani sawia, wa zamu au wa kunong'onezwa
  • Mipango ya matukio ya ana kwa ana, mtandaoni na mseto
  • Uratibu wa jozi za lugha na utaalamu wa mada